निलेश

निलेश राणे यांचा दावा – मुंबई पोलिस आदित्य ठाकरे यांना वाचवत आहे.

सुशांतसिंग राजपूत यांच्या मृत्यू प्रकरणाची चौकशी आता सीबीआयच्या ताब्यात आहे, ज्यांची मागणी अभिनेत्याच्या मृत्यूपासून उठत होती. त्याचवेळी या विषयावर राजकीय पक्षांच्या नेत्यांची निवेदने सातत्याने येत आहेत. आता भाजप नेते निलेश राणे म्हणाले की, मुंबई पोलिस आदित्य ठाकरे यांना वाचवत आहेत. सीबीआयच्या चौकशीनंतर सत्य समोर येईल.निलेश राणे यांनी आज AAJ Tak बोलताना सांगितले की सुशांत प्रकरणातील पुरावे लपविण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. या प्रकरणात आदित्य ठाकरे कुठेतरी सामील आहेत, त्यामुळे आदित्य ला वाचवण्याचा प्रयत्न होत आहे.

३० दिवस झाले कुठलाच तपास नाही

30 दिवसांपासून खटल्याची माहिती देण्याचे काम सुरू आहे. तपास कोणत्या दिशेने चालू आहे, हे कळू शकले नाही. राज्य सरकार मुंबई पोलिसांवर दबाव आणत आहे.निलेश पुढे म्हणाले की, डिनो मोरेया, आदित्य ठाकरे हे सर्वदा पार्टी करत असत. दिशा सॅलियनच्या घरी पार्टी होती, ज्यामध्ये हे लोकही उपस्थित होते, असा आरोप त्यांचे वडील नारायण राणे यांनी केला. त्याच वेळी, फौल प्ले मध्ये दिशाचा मृत्यू झाला. आदित्य ठाकरे या संपूर्ण प्रकरणात सामील आहे. दिशाच्या मृत्यूची चौकशी का झाली नाही? त्याने आत्महत्या केल्याचे त्याने ठरविले.

राहुल कनाल करत होता पार्टीचे नियोजन

राहुल कानल नावाचा माणूस आदित्य ठाकरे यांच्यासाठी बॉलिवूड सेलिब्रिटी सोबत पार्टी  आयोजित करतो. अशा लोकांची पोलिसांनी चौकशी केली पाहिजे. त्यांना पोलिसां च्या ताब्यातून सुटका मिळणार नाही.
त्याचवेळी निलेश राणे यांच्या आरोपांवर शिवसेना नेते महेश तिवारी म्हणाले की आपण हे आरोप फेटाळून लावतो. ते म्हणाले की पोलिस स्वतंत्रपणे तपास करत आहेत. त्यावर कोणताही दबाव नसतो. पोलिसांनी आतापर्यंत 57 जणांची निवेदने नोंदविली आहेत. तपासणीनंतर अद्याप कुठल्याही टप्प्यावर पोहोचला नसल्यामुळे पोलिसांनी एफआयआर नोंदविला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *