parambir singh

हो तो ई-मेल आयडी माझाच आहे- परमबीर सिंग

मुंबईचे माजी आयुक्त परमबीर सिंग यांनी महाराष्ट्राच्या मुख्यमंत्र्यांना पत्र लिहिले आहे. ज्यामध्ये त्याने पोलिस अधिकारी सचिन वाजे यांचा आरोप केला आहे. (अँटिलिया प्रकरणातील मुख्य आरोपी कोण आहे) यांना गृहमंत्री अनिल देशमुख यांनी त्यांच्यासाठी दरमहा 100 कोटी रुपये वसूल करण्यास सांगितले होते. 
हे पत्र आल्यानंतर राज्याच्या राजकारणात खळबळ उडाली आहे. भाजप नेते व राज्याचे माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी गृहमंत्री अनिल देशमुख यांच्या राजीनामाची मागणी केली आहे. 
या पत्राच्या सत्यतेवर प्रश्न उद्भवले जेव्हा हे कळले की ज्या ईमेल आयडीवरून हे पत्र पाठविले गेले आहे तो परमबीरचा अधिकृत ईमेल आयडी नाही
त्यानंतर मुख्यमंत्री सचिवालयांनाही या पत्राची सत्यता जाणून घ्यायला सुरुवात झाली. यानंतर परमबीर सिंग यांनी हे पत्र पाठवल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले आणि लवकरच ते अधिकृत ईमेल आयडी वरून पत्र पाठवतील.
मुख्यमंत्री सचिवालयाला ज्या ईमेल आयडी वरून हे पत्र आले आहे ते  paramirs3@gmail.com आहे . जो परमबीरचा अधिकृत ई-मेल आयडी नाही. उद्धव ठाकरे यांच्या सचिवालयाने सुमारे 3.7 मिनिटांनी प्राप्त केलेल्या मेलवर परमबीर यांचे नाव पूर्ण आहे. लोकांना या पत्राच्या ईमेल आयडीबद्दल संशयास्पद वाटले की हे पत्र बनावट देखील असू शकते . पण परमबीरच्या स्पष्टीकरणानंतर आता हे स्पष्ट झाले आहे की त्यांनी हे पत्र पाठवले आहे . या गंभीर आरोपांबाबत राज्याचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनीही एक बैठक घेतली आहे. ज्यामध्ये मुख्य सचिव आणि अतिरिक्त मुख्य सचिव (गृह) व अन्य अधिकारी उपस्थित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *