sanjay raut nana patole

शरद पवार सेनेत आहेत का राष्ट्रवादीत ?-नाना पटोले

मुंबई: मुंबईचे माजी पोलिस आयुक्त परमबीर सिंग यांच्या पत्राद्वारे महाराष्ट्रातील उद्धव सरकारचे त्रास सातत्याने वाढत आहेत. हे पत्र सार्वजनिक झाल्यापासून भाजप सरकारवर सतत हल्ला करत आहे.दरम्यान, महाविकास आघाडीत सर्व काही व्यवस्थित चालू असल्याचे दिसत नाही. महाराष्ट्र कॉंग्रेसचे अध्यक्ष नाना पटोले यांनी राज्य सरकारमध्ये सर्व काही व्यवस्थित होत नाही हे दाखवून दिले आहे.
पाटोळे यांनी राऊत यांना शरद पवारांचा प्रवक्ते आहेत का असा टोला मारला 
खरं तर, गेल्या काही दिवसांपासून शिवसेनेचे प्रवक्ते संजय राऊत सतत सोनिया गांधी यांच्याऐवजी शरद पवारांना यूपीएचे अध्यक्ष बनवण्याची मागणी करत आहेत. तेव्हापासून कॉंग्रेस त्यांच्यावर हल्ला करीत आहे.महाराष्ट्रातील उद्धव सरकारमध्ये असलेल्या कॉंग्रेसने शनिवारी मोठे वक्तव्य केले की संजय राऊत शरद पवारांचे प्रवक्ता झाले आहेत. प्रदेश कॉंग्रेस अध्यक्ष नाना पटोले म्हणाले, संजय राऊत शरद पवारांचे प्रवक्ते बनले आहेत. शिवसेना हा यूपीएचा भाग नाही त्यामुळे त्यांना असे विधान करण्याचा अधिकार नाही. 
संजय राऊत यांच्यावर नाना पटोले यांनी तीव्र नाराजी व्यक्त करत म्हणाले की, या संदर्भात आपण मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना भेटू आणि आम्ही अशा वक्तव्याला ते स्वीकारणार नाहीत. मी तुम्हाला सांगतो की राऊत आणि पटोले यांच्यात आजकाल सतत शाब्दिक युद्ध सुरू आहे.राऊत यांनी यापूर्वी शुक्रवारी नाना पटोले यांचे नाव न घेता म्हटले होते की हा राष्ट्रीय मुद्दा आहे, त्यामुळे त्यावर राज्यस्तरीय नेत्यांनी बोलू नये. त्याला उत्तर देताना पटोले म्हणाले होते की राऊत यांनी आधी स्वत: ला राष्ट्रवादीचे प्रवक्ता घोषित करावे. इतकेच नव्हे तर राऊत यांनी पाटोळे यांचे तालुकास्तरीय नेते म्हणून वर्णन केले होते.इतकेच नव्हे तर यूपीएमध्ये शिवसेना, अकाली दल आणि तृणमूल कॉंग्रेसचा समावेश करण्याची मागणीही राऊत यांनी केली होती. सध्या युपीएचे अध्यक्ष सोनिया गांधी आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *